Dec
25
2012

รายชื่อผู้โชคดี

รายชื่ออาจารย์ที่ได้รับของที่ระลึกโดยการจับฉลากจากผู้เข้าร่วมคัดเลือกหนังสือในงานบูรพาบุ๊คแฟร์ โดยสำนักหอสมุดจะฝากของที่ระลึกไว้ที่หัวหน้า/เลขานุการสำนักงานคณบดีของแต่ละคณะ ในวันพุธที่ 2 มกราคม 56
สำนักหอสมุดขอขอบพระคุณอย่างยิ่ง และหวังว่าจะได้รับความร่วมมืออย่างดีเช่นนี้อีกในการจัดกิจกรรมครั้งต่อไป

ลำดับที่

ชื่อ-สกุล

คณะ

1

ผศ.จันทวรรณ  แสงแข คณะสหเวชศาสตร์

2

ดร.เมธี  ธรรมวัฒนา คณะศึกษาศาสตร์

3

ดร.พอจิต  นันทนาวัฒน์ คณะวิทยาศาสตร์

4

ดร.จันทิมา  ปิยะพงษ์ คณะวิทยาศาสตร์

5

รศ.ดร.มนตรี แย้มกสิกร คณะศึกษาศาสตร์

6

ผศ.ดร.ชูตา  บุญภักดี คณะวิทยาศาสตร์

7

ผศ.ดารณี  ภุมวรรณ คณะศึกษาศาสตร์

8

อาจารย์โกวิทย์  ทะลิ คณะศิลปกรรมศาสตร์

9

รศ.ดร.ประทุม  ม่วงมี คณะวิทยาศาสตร์การกีฬา

10

ดร.กรประภา  กาญจนะ คณะวิทยาศาสตร์

11

ดร.นรินทร์รัตน์  คงจันทร์ตรี คณะวิทยาศาสตร์

12

ดร.จันทนา  ปัญญาวราภรณ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์

13

ดร.ทิษฏยา  เสมาเงิน คณะสหเวชศาสตร์

14

รศ.ภรดี  พันธุภากร คณะศิลปกรรมศาสตร์

15

ดร.พูลพงษ์  สุขสว่าง วิทยาลัยวิทยาการวิจัยและวิทยาการปัญญา

16

ดร.อโนชา  สุขสมบูรณ์ คณะวิทยาศาสตร์

17

ดร.อภิรดี  ปิลันธนภาคย์ คณะศึกษาศาสตร์

18

รศ.ดร.สุบัณฑิต  นิ่มรัตน์ คณะวิทยาศาสตร์

19

ดร.วิทูร  ขาวสุข คณะสหเวชศาสตร์

20

ดร.วีระศักดิ์  ณรงค์พันธ์ คณะการแพทย์แผนไทยอภัยภูเบศร

21

อาจารย์นรรัตน์  วัฒนมงคล คณะวิศวกรรมศาสตร์

22

นายพิทยุตม์  ประทุมรัตน์ คณะวิทยาศาสตร์

23

ผศ.ดร.รุ่งนภา  แซ่เอ็ง คณะวิทยาศาสตร์

24

ผศ.ดร.อัมพร  ทองกู้เกียรติกูล คณะวิทยาศาสตร์

25

อาจารย์อเนก  ชมวงษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์

26

อาจารย์วิโรจน์  เครือภู่ คณะวิทยาศาสตร์

27

อาจารย์จันทร์ทิพย์  นามสว่าง คณะสหเวชศาสตร์

28

อาจารย์จิราพร  จรอนันต์ คณะสหเวชศาสตร์

29

อาจารย์สุพัตตา  รัตนะชิตธวัช คณะเภสัชศาสตร์

30

ดร.กวีญา  สินธารา วิทยาศาสตร์การกีฬา

31

ผศ.ดร.ชนัญชิดา  ทูลศิริ คณะพยาบาลศาสตร์

32

ผศ.ดร.พิทักษ์  สูตรอนันต์ คณะวิทยาศาสตร์

33

ผศ.ดร.ดวงฤดี  เชิดวงศ์เจริญสุข คณะสหเวชศาสตร์

34

อาจารย์ภัทรมน  สาตรักษ์ คณะรัฐศาสตร์และนิติศาสตร์

35

อาจารย์กฤติกา  หงษ์โต คณะสหเวชศาสตร์

36

อาจารย์นยพร  วิเชียรเกื้อ วิทยาลัยนานาชาติ

37

อาจารย์ปวลี  บุญปก คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์

38

อาจารย์สมบัติ  ธำรงสินถาวร คณะการจัดการและการท่องเที่ยว

39

ดร.ณัฐวิศิษฏ์  ยะสารวรรณ คณะวิทยาศาสตร์

40

อาจารย์ณัชนันท์  ชีวานนท์ คณะพยาบาลศาสตร์

รายชื่อนิสิตที่ได้รับของที่ระลึกโดยการจับฉลากจากผู้เข้าร่วมคัดเลือกหนังสือในงานบูรพาบุ๊คแฟร์ โดยขอให้นิสิตรับของที่ระลึกได้ที่เคาน์เตอร์บริการ ชั้น ๒
สำนักหอสมุดขอขอบคุณอย่างยิ่ง และหวังว่าจะได้รับความร่วมมืออย่างดีเช่นนี้อีกในการจัดกิจกรรมครั้งต่อไป

17-21 ธันวาคม พ.ศ. 2555

ลำดับที่

ชื่อ-สกุล

คณะ

1

นางสาววรพร จันทร ศึกษาศาสตร์  (ปฐมวัยศึกษา)

2

นางสาวอาทิตยา  ประดิษจา ศิลปกรรมศาสตร์ (ประติมากรรม)

3

นางสาวจุไรรัตน์  ดือขุนทด พยาบาลศาสตร์

4

นายกฤษฎา  ไชยฤกษ์ วิศวกรรมศาสตร์ (วิศวกรรมเคมี)

5

นายวันฉัตร  ผลพิมาย วิทยาศาสตร์

6

นายณัฐกานต์  สีสังข์ มนุษยศาสตร์ฯ (ภาษาอังกฤษ)

7

นางสาวจุฑามาศ  อินตรา สหเวชศาสตร์

8

นางสาวทาริกา  จูไหล ศิลปกรรมศาสตร์ (นิเทศศิลป์)

9

นางสาวจุฑากาญจน์  เก่งกสิกิจ ศึกษาศาสตร์ (การสอนคณิตศาสตร์)

10

นายณัฐวัฒน์  ทองมานะเสถียร ศิลปกรรมศาสตร์ (นิเทศศิลป์)

11

นายณัฐพร  อุตอามาต โลจิสติกส์

12

นายนิธิศ  นิธิอนันตกุล วิทยาศาสตร์ (ชีววิทยา)

13

นายสรวิศ  แก้วงาม ศึกษาศาสตร์ (การสอนชีววิทยา)

14

Mrs. Chanpheng Pathoummalangsy การจัดการและการท่องเที่ยว

15

นายสิทธิพงศ์  เชื่อมทอง วิทยาศาตร์การกีฬา

16

นายนัฐวุฒิ  บำรุงเพชร วิทยาศาสตร์

17

นางสาวสุวภัทร  ดำรงกิจ ศิลปกรรมศาสตร์ (ภาพพิมพ์)

18

นางสาววาสนา   บุญธรรม วิทยาศาสตร์

19

นางสาวสุภารัตน์  บ้านใหม่ วิทยาศาสตร์

20

นายภูมิภัทร  ภักดี วิทยาศาสตร์ (วาริชศาสตร์)

21

น.ส.ธัญสุดา กล้ากสิกิจ สารสนเทศศึกษา

22

น.ส.เจียระไน  สุวรรณมุติ สารสนเทศศึกษา

23

น.ส. ณิชารัศมิ์  จารุธนโภนัทรี สารสนเทศศึกษา

24

น.ส. อาทิตยา  จันทร์เสม ประวัติศาสตร์

25

น.ส. จริยา  ชมทรัพย์ สารสนเทศศึกษา

26

นายวัฒภูมิ  ทวีกุล ประวัติศาสตร์

27

น.ส. จรัญญา  โสภา สารสนเทศศึกษา

28

น.ส. เทพสุดา  เดชชวลิต ประวัติศาสตร์

29

นายธวัชชัย  นาอุดม วาริชศาสตร์

30

น.ส.ฐิติวรรณ  พรรณขาม สารสนเทศศึกษา

31

นายธนศิษฎ์  ธิศาเวช ภาษาญี่ปุ่น

32

นายอดิศร  ยอดวัน รัฐศาสตร์

33

ผศ.ดร.ศิริยุพา  สนั่นเรืองศักดิ์ การพยายาลเด็ก

34

น.ส. กนกพร  ช่วยคุ้ม สารสนเทศศึกษา

35

น.ส. เปรมมิษา  เอี่ยมอนันต์ ประวัติศาสตร์

36

นายสมเกียรติ  สุวรรณวงษ์ คณะศึกษาศาสตร์

37

นายทินภัทร  พูลสวัสดิ์ สารสนเทศศึกษา

38

นายเจษดา  พินแก้ว นิเทศศิลป์ ศิลปกรรมศาสตร์

39

น.ส.รมิตา  เต็มเต๊ะ คณะศึกษาศาสตร์

40

น.ส.ปิยากร  แฉล้มรัมย์ การสอนจีน คณะศึกษาศาสตร์

Log In

สำนักหอสมุด, มหาวิทยาลัยบูรพา, Burapha university, Central Library, หอสมุด มหาวิทยาลัยบูรพา